1. Học sinh:Học sinh giỏi cấp huyện: 5 giải
1, Vương Thị Thanh 6A2 Nhất Văn-Tiếng Việt
2, Hà Mạnh Tuấn 6A1 Nhất Toán
3, Vũ Thị Hà 6A1 Khuyến khích Toán
4, Hoàng Hương Giang 6A2 Khuyến khích Sinh
5, Bế Quang Duy 6A1 Khuyến khích Toán
2. Giáo viên:
Giáo viên giỏi cấp huyện: 2
1. Hoàng Thị Hứa
2. Đặng Thuý Nga
Chiến sĩ thi đua - quản lý giỏi cấp huyện:
1. Chu Thị Hậu
2. Phan Thuý Mai
Tổ lao động xã hội chủ nghĩa: 2 tổ
1. Tổ khoa học tự nhiên
2. Tổ khoa học xã hội
Trường tiên tiến cấp huyện
NĂM HỌC 1997-1998
1. Học sinh:
Học sinh giỏi: 23 em
Học sinh tiên tiến: 180 em
Học sinh giỏi cấp huyện: 18 em (nhất: 4; nhì: 6; ba: 2; khuyến khích: 6)
Hà Mạnh Tuấn nhất toán 7,
Vũ Thị Thu Hà nhất toán 7,
Vương Thị Thanh nhất văn 7,
Phạm Bích Thảo nhất văn 6.
2. Giáo viên:
Giáo viên giỏi cấp huyện 4 đồng chí
1. Trần Thị Kíu- giáo viên toán lý
2. Hoàng Thị Hứa- giáo viên văn
3. Ngô Thị Lâm- giáo viên sinh hoá
4. Phạm Thị Ngoan - giáo viên văn sử
Chiến sĩ thi đua cấp huyện: 3/3 đồng chí
1. Chu Thị Hậu - hiệu trưởng
2. Phan Thuý Mai - chủ tịch công đoàn + phó hiệu trưởng
3. Nguyễn Văn Phúc- phó hiệu trưởng
* Trường đạt danh hiệu trường tiên tiến cấp huyện.
NĂM HỌC 1998-1999
1. Học sinh:
- Học sinh giỏi: 31 ;
- Học sinh tiên tiến: 295 ;
- Học sinh giỏi cấp huyện: 30 (1 nhất, 7 nhì, 4 ba, 18 khuyến khích)
2. Giáo viên:
* 7 giáo viên giỏi cấp huyện:
1) Hoàng Thị Hứa - GV văn
2) Nguyễn Mai Quyên - GV sinh
3) Phạm Thị Ngoan - GV văn - sử
4) Đặng Thúy Nga - GV sinh
5) Ty Thị Gia - GV hóa
6) Đoàn Thị Lượng - GV toán
7) Đinh Thị Chi - GV toán
* 3 chiến sĩ thi đua cấp huyện:
1) Chu Thị Hậu - hiệu trưởng
2) Phan Thúy Mai - phó hiệu trưởng
3) Nguyễn Văn Phúc - phó hiệu trưởng
* Tổ lao động xã hội chủ nghĩa: 03
+) Tổ Văn - Sử - GDCD
+) Tổ Toán - Lý - Kĩ thuật
+) Tổ Sinh - Hoá - Địa - Ngoại ngữ
* Trường đạt danh hiệu trường tiên tiến cấp huyện.
NĂM HỌC 1999-2000
1. Học sinh:
Học sinh giỏi: 54 em
Học sinh tiên tiến: 375 em
Học sinh giỏi cấp huyện: 64 em (nhất: 5; nhì: 11; giải ba: 21; kh. khích: 27)
Học sinh giỏi cấp tỉnh: 5 em (giải ba: 1; khuyến khích: 4)
1) Hà Mạnh Tuấn lớp 9A - giải ba toán
2) Bế Quang Duy lớp 9A - giải khuyến khích toán
3) Vũ Thị Thu Hà lớp 9B - giải khuyến khích toán
4) Phạm Thị Thanh Huyền lớp 9B - giải khuyến khích văn
5) Trần Như Trang lớp 9B - giải khuyến khích sử
2. Giáo viên:
GV giỏi cơ sở: 11 đồng chí
1) Hoàng Thị Hứa - GV văn
2) Phạm Thị Ngoan - GV văn
3) Hà Thị Tự - GV văn
4) Hoàng Trường Sinh - GV văn
5) Bùi Thuỳ Lự - GV toán
6) Đinh Thị Chi - GV toán
|
7) Bế Thị Hồng - GV toán
8) Vũ Thị Hà - GV toán
9) Nguyễn Mai Quyên - GV sinh
10) Đặng Thúy Nga - GV sinh
11) Ngô Thị Lâm - GV sinh
|
Chiến sĩ thi đua: 3 đồng chí
1) Chu Thị Hậu - hiệu trưởng
2) Phan Thúy Mai - phó hiệu trưởng
3) Nguyễn Văn Phúc - phó hiệu trưởng
Gv giỏi cấp tỉnh 01 đồng chí
1) Bùi Thùy Lự
Tổ lao động giỏi: 3
+) Tổ văn - sử
+) Tổ sinh - hóa - địa - thể dục - ngoại ngữ
+) Tổ toán - lí - kĩ thuật
Trường tiên tiến cấp Huyện
NĂM HỌC 2000-2001
1. Học sinh:
Học sinh giỏi: 55 em
Học sinh tiên tiến: 418 em
Học sinh giỏi cấp tỉnh: 5 em (1 giải ba, 4 giải khuyến khích)
1, Lê Thị Thùy - khuyến khích Sử
2, Nguyễn Thị Thùy Dung - khuyến khích Sinh
3, Đặng Thị Hà - khuyến khích Sử
4, Hà Thanh Thủy - giải Ba môn Sử
5, Phạm Thị Nga - khuyến khích Văn
2. Giáo viên:
Giáo viên giỏi cơ sở: 18
1, Hoàng Thị Hứa
2, Hà Thị Tự
3, Chu Thị Chúc
4, Phạm Thị Dung
5, Đặng Thị Tần
6, Đinh Thị Vững
7, Trần Thị Kíu
8, Đinh Thị Chi
9, Hà Thị Hạnh
|
10, Nguyễn Thị Bích
11, Đoàn Thị Lượng
12, Vũ Thị Hà
13, Ngô Thị Lâm
14, Đặng Thúy Nga
15, Nguyễn Mai Quyên
16, Phạm Thu Trang
17, Đoàn Thị Thơm
18, Phan Thị Huệ
|
Chiến sĩ thi đua: 02
1, Chu Thị Hậu
2, Phan Thúy Mai
Tổ lao động giỏi: 03
(tổ Văn - Sử - GDCD; tổ Toán - Lý - KT; tổ Sinh - Hóa - Địa - Ngoại ngữ)
Trường tiên tiến và tiên tiến xuất sắc (được UBND Tỉnh tặng bằng khen)
NĂM HỌC 2001-2002
1. Học sinh:
HS giỏi: 44 em
HS tiên tiến: 459 em
HS giỏi cấp Huyện: 65 em
HS giỏi cấp Tỉnh: 01 em
(Lê Thị Thanh Thùy - giải khuyến khích Tiếng Anh)
2. Giáo viên:
GV giỏi cơ sở: 20
Tổ lao động giỏi: 03 tổ chuyên môn
1, Tổ Toán - Lý - KT
2, Tổ Sinh - Hóa - Địa - TD
3, Tổ tiếng Anh
NĂM HỌC 2002-2003
1. Học sinh:
Học sinh giỏi: 85 em
Học sinh tiên tiến: 429 em
* Học sinh giỏi Tỉnh: 10 em
1, Trần Thị Huệ – Khuyến khích tiếng Anh
2, Triệu Phú - Khuyến khích tiếng Anh
3, Nguyễn Đức Điền - Khuyến khích Sử
4, Nguyễn Thanh Nga - Khuyến khích Sinh
5, Đặng Thị Hà Nhi – giải Ba môn Sinh
6, Nguyễn Thanh Huyền - Khuyến khích Sinh
7, Trần Thị Tuyết - Khuyến khích Sinh
8, Đỗ Thị Trà My - Khuyến khích Văn
9, Lê Thị Kim Phương - Khuyến khích Văn
10, Nguyễn Thị Thu Trang - Khuyến khích Văn
* Học sinh giỏi cấp Huyện: 92 giải
2. Giáo viên:
* GV giỏi cơ sở: 13
* Chiến sĩ thi đua: 3
* Tổ lao động giỏi: 5 tổ
* Tổ lao động xuất sắc: 02
* Trường tiên tiến và tiên tiến xuất sắc (được Sở Giáo dục đào tạo tặng giấy khen)
* GV giỏi cấp Tỉnh: Hoàng Thị Hứa
NĂM HỌC 2003-2004
1. Học sinh:
HS giỏi: 129
HS tiên tiến: 470
HS giỏi cấp Huyện: 72 giải
(Nhất: 13 giải; Nhì: 10 giải; Ba: 25 giải: Khuyến khích: 24 giải)
HS giỏi cấp Tỉnh: 8 giải văn hoá:
1, Trần Thị Phương Dung- Khuyến khích Toán
2, Nguyễn Mạnh Hào- Ba Toán
3, Đinh Thị Hiền - Khuyến khích Toán
4, Nguyễn Thị Hương Kông- Khuyến khích Tiếng Anh
5, Hoàng Phương Thảo - Khuyến khích Sinh
6, Vũ Thị Hoa - Khuyến khích Văn
7, Nguyễn Tiến Việt - Khuyến khích Văn
8, Nguyễn Mạnh Hào - Khuyến khích máy tính cầm tay
HS giỏi TDTT:
1, Hoàng Tiến Long: giải nhì cầu lông
2, Đinh Đức Thiện: giải nhì cầu lông
3, Lê Thị Hồng: giải ba cầu lông
2. Giáo viên:
GV giỏi cơ sở: 19
Chiến sĩ thi đua cơ sở: 2
Tổ lao động giỏi: 5 tổ chuyên môn
( Tổ Tiếng Anh; Tổ Văn; Tổ Toán - Lý - KT; Tổ Sử - GDCD; Tổ Sinh - Hoá - Địa)
NĂM HỌC 2004-2005
1. Học sinh:
HS giỏi: 107
HS tiên tiến: 401
HS giỏi cấp Huyện: 85 giải
(Nhất: 15; Nhì: 29; Ba:25; Khuyến khích: 14)
HS giỏi cấp Tỉnh: 28 giải (trong đó có 3 giải máy tính cầm tay)
1, Phạm Thùy Linh- khuyến khích Hóa
2, Nguyễn Trường Phi - khuyến khích Hóa
3, Phạm Minh Tuấn - giải Ba môn Hóa
4, Vũ Tùng Lâm - khuyến khích Toán
5, Lê Duy Khánh - giải Nhì môn Toán
6, Nguyễn Thị Phương Thảo - khuyến khích Toán
7, Vi Thùy Linh - Khuyến khích Văn
8, Lê Thị Hồng - Khuyến khích Văn
9, Đinh Thị Thùy Linh - khuyến khích Văn
10, Nguyễn Thị Phương Thảo - giải Ba môn Sinh
11, Đinh Thị Hạnh - giải Ba môn Sinh
12, Hoàng Phương Thảo - giải Ba môn Sinh
13, Nguyễn Đài Trang - khuyến khích Sinh
14, Nguyễn Thị Hương Kông - khuyến khích tiếng Anh
15, Nguyễn Thị Cẩm Hà - khuyến khích tiếng Anh
16, Phạm Thúy Nga - khuyến khích tiếng Anh
17, Trần Thị Ngọc Hiệp - khuyến khích Sử
18, Vũ Thu Hà - khuyến khích Sử
19, Lê Thị Thẩm - khuyến khích Sử
20, Trần Khánh Ly - khuyến khích Sử
21, Phạm Thị Quỳnh - khuyến khích Địa
22, Vũ Kiều Hương - khuyến khích Địa
23, Hoàng Phương Hoa - khuyến khích Địa
24, Đỗ Thị Hoàng Yến - giải Ba môn Văn
25, Trịnh Thị Hồng Nhung - giải Ba môn Văn
1, Bùi Trung Toàn - khuyến khích máy tính cầm tay
2, Bế Tiến Thành - khuyến khích máy tính
3, Nguyễn Trường Phi - khuyến khích máy tính
2. Giáo viên:
* GV giỏi cơ sở: 21
* GV giỏi tỉnh: 02 (Hoàng Thị Hứa; Phạm Thị Ngoan)
* Chiến sĩ thi đua cơ sở: 02
* Tổ lao động giỏi: 05 (5 tổ CM)
(Tổ Văn; Tổ Sử - GDCD; Tổ Sinh - Hoá - Địa; Tổ Toán-Lý- KT; Tổ Tiếng Anh)
* Trường tiên tiến xuất sắc được Bộ giáo dục tặng bằng khen.
NĂM HỌC 2005-2006
1. Học sinh:
HS giỏi cấp Huyện: 26 (Nhất: 3; Nhì: 4; Ba: 6; Khuyến khích: 13)
HS giỏi cấp Tỉnh: 14 (5 giải Ba; 9 giải khuyến khích)
1, Lê Thị Ngọc Bích- giải Ba môn Văn
2, Đỗ Thị Hoàng Yến - giải Ba môn Văn
3, Trịnh Thị Hồng Nhung - khuyến khích Văn
4, Nguyễn Thị Thiện Hà - khuyến khích Văn
5, Nguyễn Thị Minh - khuyến khích Văn
6, Nguyễn Đức Khiêm - giải Ba môn Toán
7, Lê Duy Khánh - khuyến khích Toán
8, Nguyễn Thị Nhạn - giải Ba môn Sử
9, Nguyễn Thị Thanh Vân - khuyến khích Sử
10, Phạm Minh Thơ - khuyến khích Sử
11, Phạm Thuý Nga - khuyến khích Ngoại ngữ
12, Vũ Thị Thu Thuỷ - giải Ba môn Sinh
13, Lê Duy Khánh - khuyến khích máy tính
14, Nguyễn Đức Khiêm - khuyến khích máy tính
HS giỏi: 111/559 = 19%
HS tiên tiến: 309/559 = 55%
2. Giáo viên:
- Lao động giỏi: 30/39 CB-GV-NV
- Giáo viên giỏi Cơ sở: 14/33
- Chiến sĩ thi đua cơ sở: 03/39 CB-GV-NV
- Tổ lao động giỏi: 04/04 tổ chuyên môn
- Tổ lao động xuất sắc: 01/04 tổ chuyên môn
- Trường tiên tiến và tiên tiến xuất sắc, được Bộ Giáo dục và Đào tạo tặng bằng khen
+ GV giỏi cơ sở: 14 = 35,9%
Chiến sĩ thi đua: 2 = 67%
Tổ lao động giỏi: 4 tổ chuyên môn
1, Tổ Ngữ Văn
2, Tổ Toán - Lý - KT
3, Tổ Sinh - Hoá - Địa - TD
4, Tổ Sử - GDCD - Tiếng Anh - MT - ÂN
Tổ lao động xuất sắc: 01 (tổ Ngữ Văn)
Trường tiên tiến xuất sắc được Bộ giáo dục - đào tạo tặng bằng khen
NĂM HỌC 2006-2007
1. Học sinh:
HS giỏi: 61 em;
HS tiên tiến: 255 em
- Học sinh giỏi cấp huyện: Đạt 22 giải
(trong đó giải Nhất: 03, giải Nhì: 04, giải Ba: 05, giải KK: 10).
- Học sinh giỏi cấp tỉnh: Đạt 10 giải (trong đó giải Ba: 01, giải KK: 09)
2. Giáo viên:
- Lao động tiên tiến: 24/40 CB-GV-NV = 60%
- Giáo viên giỏi Cơ sở: 16/33=48,5%
- Chiến sĩ thi đua cơ sở: 11/40 CB-GV-NV = 27,5%
- Tổ lao động giỏi: 04/04 tổ chuyên môn = 100%
- Tổ lao động xuất sắc: 01/04 tổ chuyên môn = 25%
- Trường tiên tiến.
NĂM HỌC 2007-2008
1. Học sinh:
Học sinh giỏi : 51 em
Học sinh tiên tiến: 271 em
Học sinh giỏi cấp huyện: 36 em
(trong đó giải Nhất: 01, giải Nhì: 05, giải Ba: 16, giải KK: 4).
Học sinh giỏi cấp tỉnh: 0 em
2. Giáo viên:
- Lao động tiến tiến: 20/40 CB-GV-NV = 50%
- Giáo viên giỏi Cơ sở: 11/32=34,4%
- Chiến sĩ thi đua cơ sở: 05/40 CB-GV-NV = 12,5%
- Tổ lao động tiên tiến: 02/04 tổ chuyên môn = 50%
- Trường tiên tiến.
Đây là năm học nhà trường gặt hái nhiều thành công ở
lĩnh vực thể dục thể thao trong hội khỏe Phù Đổng của huyện Hải Hà, học
sinh nhà trường đã đem về 16 giải cá nhân (trong đó có 8 giải nhất, 4
giải nhì, 4 giải 3); trong hội khỏe Phù Đổng toàn quốc ở Hà Nội 1 em học
sinh lớp 8 của nhà trường tham gia và đạt giải nhì môn cầu lông.
NĂM HỌC 2008-2009
1. Học sinh:
HS giỏi: 62 em;
HS tiên tiến: 204 em
HS giỏi cấp Huyện: 34 em ( Nhất: 01, Nhì: 07, Ba: 10, KK: 16)
HS giỏi cấp Tỉnh: 10 em (có 01 giải Nhì, 01 giải Ba, 8 giải khuyến khích)
2. Giáo viên:
Lao động tiên tiến: 24
Chiến sĩ thi đua cơ sở: 08
GV giỏi cấp Huyện: 11
GV giỏi cấp Tỉnh: 04
1, Vũ Thị Kim Hiền
2, Đặng Thị Hằng
3, Phạm Thị Ngoan
* Tổ lao động tiên tiến: 04
* Nhà trường: Trường tiên tiến
Trường được công nhận Trường Chuẩn Quốc gia giai đoạn I (tháng 05/2009)
NĂM HỌC 2009-2010
1. Học sinh
- Học sinh giỏi cấp trường: 83 giải ( Giải nhất 18;
Giải nhì 36; giải ba 29 )
- Học sinh giỏi cấp
Huyện: 29 giải ( Giải nhì: 01; Giải ba 13; Giải KK: 15)
- Học sinh giỏi cấp
Tỉnh: 19 Giải ( Giải nhì 07; Giải ba: 02; Giải KK: 10 )
1.Nguyễn Thị Ngọc Quỳnh: Giải nhì văn
2. Phạm Thị Thu Thuỷ: Giải nhì Văn
3. Nguyễn Thị Phương Thảo: Giải nhì Văn
4 Ngô Thị Thanh Bình: Giải nhì Tiếng Anh
5. Hoàng Thu Oanh: Giải nhì Tiếng Anh
6. Đinh Mạnh Tú: Giải ba Tiếng Anh
7. Trần Tiến Hùng: Giải nhì Sinh
8. Lương Thị Thuỳ Linh: Giải nhì Sinh
9. Lương Thị Hà Uyên: Giải ba Toán
10. Vũ Hồng Hạnh: Giải KK Toán
11. Ngô Thị Minh Trang: Giải KK Hoá
12: Nguyễn Thuỳ Linh: Giải KK Hoá
13. Hoàng Văn Huy: Giải KK Hoá
14. Phạm Thị Hậu: Giải KK Địa
15. Đặng Thị Tố Uyên: Giải KK Địa
16. Nguyễn Song Toàn: Giải KK Lý
17. Nguyễn Thị Phương Thảo: Giải KK MTCT
18.Lương Thị Hà Uyên: Giải KK MTCT
19. Vũ Hồng Hạnh: Giải KK MTCT
2. Giáo viên
NĂM HỌC 2010-2011
1.Học sinh
- Học sinh giỏi cấp Huyện: 71:(
Giải nhất: 04; Giải nhì: 10; Giải ba: 23; Giải KK: 34 )
- Học sinh giỏi cấp Tỉnh: 26: (
Giải nhất: 01; Giải nhì: 04; Giải ba: 05; Giải KK: 16 )
1. Nguyễn Thị Tâm Oanh: Giải ba
Toán
2. Nguyễn Hà Thu: Giải ba Toán
3. Tô Thị Hương Thảo: Giải KK Toán
4. Nguyễn Xuân Lộc: Giải ba Lý
5. Đinh Thị Huyền: Giải KK Lý
6. Nguyễn Thị Mai Linh: Giải KK
Hoá
7. Đinh Cao Tùng: Giải KK Hoá
8. Phùng Ngọc Bích: Giải KK Sinh
9. Đỗ Thị Hằng: Giải KK Sinh
10. Vi Ngọc Thuý: Giải KK Sinh
11. Bế Như Quỳnh: Giải Nhì Văn
12. Đặng Tiến Hiệp: Giải KK Văn
13. Tô Hồng Liên: Giải KK Văn
14. Phạm Thị Kiều Linh: Giải KK
Văn
15. Đoàn Thanh Nga: Giải KK Văn
16. Đỗ Gia Long:
Giải KK Sử
17. Phạm Thị Ngọc
Anh: Giải ba Địa
18. Đinh Thị Nga:
Giải KK Địa
19. Ngô Thị Thanh
Bình: Giải nhất Tiếng Anh
20. Hoàng Thu
Oanh: Giải nhì Tiếng Anh
21. Nguyễn Thị
Thảo Ngọc: Giải KK Tiếng Anh
22.Ngô Thị Thanh
Bình: Giải nhì MTCT
23. Hoàng Thu
Oanh: Giải nhì MTCT
24.Nguyễn Hà Thu:
Giải ba MTCT
25. Nguyễn Phan
Bảo Thái: Giải KK MTCT
26. Tạ Mạnh
Tuyên: Giải KK MTCT
2. Giáo viên
NĂM HỌC 2011-2012
1. Học
sinh
- Học sinh giỏi cấp
Huyện: 55 giải ( Giải nhất: 05; giải nhì: 16; giải ba: 19; giải KK: 25 )
- Học sinh giỏi cấp
Tỉnh: 30 ( Giải nhì: 04; giải ba: 13; giải KK: 13 )
1. Nguyễn Phan Bảo Thái: Giải nhì Toán
2. Tạ Mạnh Tuyên: Giải KK Toán
3. Nguyễn Thanh Tùng: Giải KK Hoá
4. Vũ Văn Hiệp: Giải KK Hoá
5. Nguyễn Thị Quỳnh: Giải KK Văn
6. Lưu Hoài Thương: Giải KK Địa
7. Hoàng Hải Hà: Giải Nhì Tiếng Anh
8. Nguyễn Thị Thảo Ngọc: Giải nhì Tiếng Anh
9. Nguyễn Thị Thạch Thảo: Giải ba Tiếng Anh
10. Nguyễn Ngọc Vũ: Giải Ba Tiếng Anh
11. Phạm Văn Hưng: Giải KK Tiếng Anh
12. Tống Đăng Quý Dương: Giải KK Tiếng Anh
13. Nguyễn Thị Hiền: Giải KK Tiếng Anh
14. Vũ Hồng Thắng: Giải nhì MTCT
15. Nguyễn Phan Bảo Thái: Giải ba MTCT
16. Tạ Mạnh Tuyên: Giải ba MTCT
17. Nguyễn Thị Thảo Ngọc: Giải ba MTCT
18. Phạm Tiến Thắng: Giải KK MTCT
19. Nguyễn Luân Đôn: Giải KK MTCT
20.Nguyễn Ngọc Vũ: Giải ba Tiếng Anh Trên mạng
21. Nguyễn Thị Thoả Ngọc: Giải ba Tiếng Anh Trên mạng
22. Hoàng Thị Diễm Châu: Giải ba Tiếng Anh Trên mạng
23. Hoàng Hải Hà: Giải ba Tiếng Anh Trên mạng
24. Nguyễn Phan Bảo Thái:Giải ba Tiếng Anh Trên mạng
25. Tạ Mạnh Tuyên:Giải ba Tiếng Anh Trên mạng
26. Phạm Văn Hưng: Giải ba Tiếng Anh Trên mạng
27. Nguyễn Thị Thạch Thảo: Giải KK Tiếng Anh Trên mạng
28. Hoàng Thị Thanh Xuân: Giải KK Tiếng Anh Trên mạng
29. Tạ Mạnh Tuyên: Giải KK Toán trên mạng
30. Nguyễn Phan Bảo Thái: Giải KK Toán trên mạng
2. Giáo viên
NĂM HỌC 2012-2013
1. Học sinh
- Học sinh giỏi cấp Huyện: 70 giải ( Giải nhất: 16; Giải
nhi: 16; Giải ba 24; Giải KK: 23 )
- Học sinh giỏi cấp Tỉnh: 26 giải ( Giải nhất: 2; giải nhì:
3; giải ba: 10; Giải KK: 11 )
1. Đào Thị Hoài Mơ: Giải nhất
2. Đỗ Minh Anh: Giải nhì
3. Đinh Thu Ngân Hồng: Giải ba
4. Hà Thu Ngân: Giải ba
5. Hà Lê Trang: Giải ba
6.Tống Đăng Quý Dương: Giải KK
7. Đào Phương Đông: Giải KK
8. Nguyễn Lê Hoàng My: Giải KK
9. Phạm Khánh Thơ: Giải KK
10. Đào Thị Hoài Mơ: Giải nhất Toán
11. Đỗ Minh Anh: Giải ba Văn
12. Phan Thanh Diễm: giải ba Văn
13. Đinh Thị Thanh Huệ: Giải ba Văn
14. Nguyễn Thị Huyền: Giải nhì Tiếng Anh
15. Tống Đăng Quý Dương: Giải Nhì Tiếng Anh
16. Ngô Hùng Vĩ: Giải ba Tiếng Anh
17. Phạm Thị Uyên: Giải ba Tiếng Anh
18. Lê Quang Trường: Giải ba Tiếng Anh
19. Nhữ Thị Lệ: Giải KK Tiếng Anh
20. Phan Thanh Tâm: Giải KK Tiếng Anh
21. Chu Minh Phượng: Giải
KK Tiếng Anh
22. Phạm Vũ Long: Giải KK Tiếng Anh
23. Phạm Thị Vân: Giải ba Địa
24. Phạm Thu Thảo: Giải KK Địa
25. Nguyễn Huy Vũ: Giải KK Địa
26. Lê Thị Hoàn: Giải KK Sử
2. Giáo viên